FAQs

1.Yaushe Zan Karɓi Alamar Neon / Aikin Sana'a?

--- umarni yawanci suna ɗaukar makonni 2-5, gami da samarwa da jigilar kaya.

2.Ta Yaya Zan Sami Lambar Bibiya ta?

---zamu aiko muku da lambar bin diddigin ta hanyar Imel ko kayan aikin hira ta kan layi kai tsaye.

3.Does My Neon Sign yana Bukatar Ƙwararrun Ƙwararru?

----Rataye sabbin alamun neon yawanci ba shi da wahala.Alamun neon na al'ada suna da matsakaicin nauyi na 3-6kg kuma an riga an hako su akan allon baya na acrylic.Duk abin da kuke buƙatar yi shine gyara hasken neon akan bango ko kuna iya
zaɓi dakatar da shi daga sarkar azaman kayan haɗi na zaɓi.

4.Shin Neon Sign yana Ba da Iri-iri na Fonts?

--- Muna ba da kewayon nau'ikan fonts 36 ko sama da haka, kuma ba haka ba ne, za mu iya yin aiki da kusan kowane font ɗin da kuke so. Font ɗin da kuka fi so kuma za mu sanya shi ya faru a gare ku!

5.Yaya game da manufofin garantin ku?

Muna ba da canji na shekara guda kyauta ga alamun da ba na ɗan adam ba.
Za mu samarwa da jigilar kaya zuwa abokan ciniki kyauta.

6.What's The Process for Customized Orders?

> Aika sa hannu rubutu/Hoto/girman
> Bayar da simintin alama da zance
> Tabbatar da bayanan alamar
> An tabbatar da samarwa bayan biya
> Tabbataccen hoton alamar da aka gama Ok
> Bayarwa&Bayan-sayarwa

7.Yaya za ku zama wakilin ku?

----Muna matukar taka tsantsan game da karbar wani a matsayin wakilinmu.
Muna ba da shawarar farawa da haɗin kai mai sauƙi, samun fahimtar juna tsakanin juna sannan kuma magana game da zama wakilinmu ya fi dacewa.

8.Can alamun ku sun dace da waje?

---- Alamominmu sun jagoranci bututu abu ne mai hana ruwa ko wuta (Na zaɓi).
Ta hanyar tsoho, duk alamun ana yin su azaman bututun LED mai hana wuta wanda ya dace da cikin gida.Duk da haka, Idan kuna son shigar da shi a bangon waje wanda ke da hasken rana mai ƙarfi ko ruwan sama mai ƙarfi, Da fatan za a gaya mana a gaba kafin a ba da oda, don canza abu.

9. Lokacin da na sami zance?

----Muna matukar alfaharin samar muku da sabis na keɓance alamun lokaci da ƙwararru.A ƙarƙashin yanayi na al'ada za ku sami amsar tallace-tallacenmu a cikin ranar kasuwanci ɗaya.Idan babban shari'ar sigina ce, kamar suna da abubuwa iri-iri daban-daban, yana iya buƙatar kwanakin kasuwanci 2 ~ 3 ko ma ya fi tsayi, amma za mu yi iya ƙoƙarinmu don ba ku farashin nan ba da jimawa ba.

10.I have found a low price for this products, Za ku dace da shi?

---- To, koyaushe zaka iya samun mai kaya da ƙananan farashi, amma galibi idan ka biya arha to zaka sami arha.
Ba mu ne mafi kyawun zaɓi ba idan kuna son samun ƙaramin farashi kawai, amma mu ne mafi kyawun masu siginar siginar tare da inganci mai kyau, sabis mai kyau tare da farashi mai ma'ana.
Samfuran alamar mu sun cancanci kowane dinari da kuka biya.Za ku iya gane bambanci kawai lokacin da kuke arha da samfuran sigina masu banƙyama a hannunku, wani lokacin ko da bayan wani mummunan gogewa, to zai yi latti, kun ɓata kuɗi da lokaci riga.
Koyaya, mun gina sunanmu akan inganci kuma za mu kiyaye shi a haka.

11. Menene lokacin biyan ku?

---Lokacin biyan kuɗin mu shine:
T/T ko Katin Kiredit ko PayPal

12.Me yasa aka ce in biya harajin shigo da kaya?

---Kwastam na gida ne ke biyan harajin shigo da kaya, idan kuna da wata tambaya, tuntuɓi su.

13. Shin hakan zai yiwu a ga hujja kafin in biya wani abu?

---Zamu nuna maka hoton akwati na alamar samfurin da zane na kyauta.

14.Za ku goyi bayan hujja lokacin da kuka gama samarwa?

---Eh, za mu ɗauki hotuna don alamar ƙarshe kuma mu aika muku don tabbatarwa.
Kuma za mu aika da alamar ƙarshe zuwa gare ku kawai bayan mun sami tabbacin ku.

15. Zan iya canza tsari yayin samarwa?

---- Ba za a iya yin wannan ta tsohuwa ba, saboda wannan zai shafi shirin samar da mu.
A cikin lokuta na musamman, bayan kun biya asarar, za mu iya samarwa bisa ga sabon shirin.

16. Zan iya soke oda a lokacin samarwa?

---Eh, amma biyan zai zama maida kuɗin UN.Domin muna buƙatar biyan kuɗin albarkatun ƙasa da kuɗin aiki.

17.Ba na zaune a China, zan iya samun alamun?

--- Ee, muna amfani da DHL / FedEx / UPS / TNT / da dai sauransu ta kasa da kasa ta hanyar tsoho, za su isar da alamar a gare ku.

18.Zan iya sabunta bayanin isarwa yayin bayarwa?

---Ya dogara da kamfanin bayarwa, wasu ƙarin farashi na iya cajin su.

19.Me ya sa kuke da 24-hours ci gaba lighting gwajin?

---Bayan sa'o'i 24 suna ci gaba da gwajin hasken wuta, za a sami mafi yawan al'amuran alamar don mu iya gyara su.

Ko kuma zaku iya aiko da TAMBAYA kai tsaye yanzu akan shafin samfurin mu, kuma zamu jagorance ku ta hanyar aiwatarwa!